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       JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 

 
                                       WIZARA YA FEDHA 

 
                 BODI YA WATAALAM WA UNUNUZI NA UGAVI 

 

TAARIFA KWA UMMA 

USAJILI WA MITIHANI YA 27 YA KITAALUMA YA PSPTB. 

Dodoma 6 September, 2023 

Bodi ya Wataalam wa Ununuzi na Ugavi (PSPTB) inapenda kuwajulisha wadau wake kuwa, 

mitihani ya 27 ya PSPTB inatarajiwa kufanyika kuanzia tarehe 13/11/ hadi tarehe 

17/11/2023.Watahiniwa wote wanahimizwa kufanya usajili kupitia  

https://registration.psptb.go.tz na kuhudhuria madarasa ya mafunzo. 

Mitihani hiyo itafanyika katika vitui vya Dar es salaam, Moshi, Dodoma, Mwanza, Mbeya na 

Zanzibar.Tarehe ya mwisho  kujisajili na kulipia mitihani hii ya  27 ya PSPTB  ni tarehe 

21/10/2023.  

WAOMBAJI WENYE SIFA KWA AJILI YA MITIHANI YA NOVEMBA, 2023: 

(1) Wahitimu wote waliomaliza vyuo vya Elimu ya Juu na Kati kwa ngazi za shahada, 

stashahada na astashahada ya Ununuzi na Ugavi kwa kipindi cha kuanzia 2023 kurudi 

nyuma ambao hawakuwahi kufanya mitihani ya kitaaluma ya Bodi ya Wataalamu wa 

Ununuzi na Ugavi. 

 

(2) Wafanyakazi wote wanaofanya kazi za Ununuzi na Ugavi wasiokuwa na cheti cha juu 

cha kitaaluma - CPSP. 

 

(3) Wahitimu wenye taaluma nyingine nje ya ununuzi na ugavi kuanzia ngazi za 

stashahada, shahada au sifa za kitaaluma kutoka Bodi ya taaluma husika. 

 

NB. Watahiniwa wanaorudia mtihani zaidi ya ngazi moja wanaruhusiwa kuunganisha ngazi 

mbili zinazofuatana katika bloc moja kwa masomo kuanzia mawili hadi Sita tu, na kwa 

kuzingatia ratiba ya mitihani ya 27 ya PSPTB hivyo, wanashauriwa kuangalia ratiba ya 

mitihani iliyowekwa kwenye tovuti ya Bodi kabla ya kuomba kufanya mitihani hiyo.  

 

Kwa maelekezo au ufafanuzi zaidi tafadhali piga simu namba 0738441972 au tuma barua 

pepe kupitia barua@psptb.go.tz or examinations@psptb.go.tz.  

Imetolewa na: 

  

 
Shamim A. Mdee 

Meneja Masoko na Uhusiano kwa umma                                                                                                     
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